* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "MANHINHMAYTINH.ORG", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* Dây mạng Commscope Cat5e: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

Đặc tính kỹ thuật Cáp mạng CommScope Cat5:

-Đồng đường kính: 23AWG
-Trở kháng: 100 & 15
-Bên ngoài đường kính: 6,1 & cách 0.2mm
-Trọng lượng: 13,5 kg/kft
-Bán kính uốn cong tối thiểu: 6-8 OD
-Kéo căng tối đa: 10
-Vỏ bọc: nhựa PVC/LSZH
-Nhiệt độ: -20 ~ 60
-Đóng gói: Cuộn & thùng Carton

Cáp mạng Commscope Cat5e UTP (e viết tắt từ enhanced, có nghĩa là nâng cấp, cải tiến) là loại cáp nâng cấp từ cáp Cat. 5 nhưng đáp ứng được các tiêu chuẩn cao hơn trong việc truyền dữ liệu. Ngày nay Cat. 5e gần như thay thế hoàn toàn Cat. 5 trong quá trình lắp đặt mới. Hơn nữa, Cat. 5e ít bị nhiễu chéo (cross-talk) hơn so với Cat. 5 và hỗ trợ ứng dụng Gigabit Ethernet (tốc độ truyền tín hiệu 1000 Mbps). Cáp đựơc sử dụng truyền dẫn số liệu tốc độ cao như mạng LAN, mạng Multimedia số (Video số tương tác & âm thanh số) v.v… Được sử dụng trong các khách sạn, tòa nhà văn phòng, nhà ở, khu tập thể.

Vỏ của dây cáp  làm từ nhựa chất lượng cao an toàn với môi trường và không ảnh hưởng đến sức khỏe người sử dụng. Cáp mạng Commscope Cat5e UTP được chứng nhận hợp chuẩn quốc tế. Các tiêu chuẩn đáp ứng bao gồm: TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D.



Thông số kỹ thuật của Cáp mạng Commscope Cat5e UTP | PN:
 Đáp ứng chuẩn Gigabit Ethernet (1000mbps).
    Đáp ứng tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet(IEEE 802.3ab).
    Được thẩm tra bởi ETL SEMKO.
    Băng thông hỗ trợ lên tới 200 MHz.
    Điện dung: 5.6 nF/100m.
    Trở kháng: 100 ohms +/-15%, 1 MHz to 200 MHz.
    Điện trở dây dẫn: 9.38 ohms max/100m.
    Điện áp : 300VAC hoặc VDC.
    Độ trễ truyền: 538 ns/100 m max. @ 100 MHz.
    Độ uốn cong: (4 X đường kính cáp) ≈ 1″.
    Đóng gói : Dạng rulo cuộn 1000feet tương đương 305m
    Dây dẫn: Dây, cáp mạng AMP đồng dạng cứng – solid, đường kính lõi đồng 24 AWG.
    Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.008in.
    Vỏ bọc: 0.015in (Þ.230), PVC.
    Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C.
    Nhiệt độ lưu trữ: -20°C – 80°C.
    Độ dày lõi tiêu chuẩn 24 AWG, solid, không có lớp vỏ bọc chống nhiễu.
    Vỏ cáp: Dây mạng Commscope cat5 UTP màu trắng ,
    Được đóng gói dạng pull box, với chiều dài 1000 feet (305m).

Cáp mạng Commscope AMP là gì?
COMMSCOPE là tên một tập đoàn toàn cầu với rất nhiều thương hiệu nổi tiếng trên thế giới như AMP Netconnect, ADC Krone, Uniprise, Systimax. Kinh nghiệm hoạt động trong lĩnh vực mạng viễn thông từ năm 1976 và hiện nay hoạt động trên hơn 130 quốc gia trên thế giới.
Commscope chuyên cung cấp những sản phẩm hàng đầu về thiết kế, xây dựng và quản lý mạng có dây, không dây. Các sản phẩm với chất lượng tốt nhất đem đến sự tiện dụng , tối ưu hóa hiệu suất mạng cho các công trình, hạ tầng mạng.
Chắc hẳn bạn đã từng nghe về cáp mạng AMP, cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6…. Vậy bạn có biết cáp mạng AMP là gì không?
Cáp mạng AMP được biết đến là là dây cáp kết nối mạng với thiết bị điện tử tạo nên một mang lưới mạng với tốc độ truyển ổn định, sử dụng lâu dài và hiệu quả cực tốt. Cáp mạng có vòng đời dài nhất cung cấp một hệ thống mạng chuyên nghiệp với lợi ích quan trọng lâu dài. Cáp mạng AMP là huyết mạch của mạng CNTT, truyền thoại, dữ liệu, và các tín hiệu đến các thiết bị bạn sử dụng trong cuộc sống thường ngày.



 Dây cáp mạng AMP được sản xuất vởi tập đoàn AMP hiện nay đã được đổi tên thành Cáp mạng Commscope.
 
  2. Một số loại dây cáp AMP phổ biến hiện nay
Trên thị trường hiện có khá nhiều loại dây cáp mạng được phân loại theo cáp có vỏ bọc chống nhiễu và không có vỏ bọc chống nhiễu như cáp mạng Cat 5e UTP, Cat 5e FTP, cáp mạng AMP Cat 6 UTP, Cat 6 FTP cho bạn lựa chọn. Sử dụng dây cáp có vỏ bọc chống nhiễu sẽ an toàn và hiệu quả sử dụng tốt hơn loại cáp không có vỏ bọc nhưng giá cả thì cao hơn.
Tuy nhiên, Abnet xin gợi ý đến bạn 2 dòng dây cáp AMP được nhiều người tin tưởng lựa chọn đó là AMP Cat5e hay Cat6 chính hãng giải pháp đáp ứng các tiêu chuẩn TIA, 100% thử nghiệm và chắc chắn sẽ làm hài lòng bạn.

    Cáp mạng Commsocpe Cat5e:

Cáp mạng Commscope Cat5e có tốc dộ truyền dữ liệu là 10/100 Mbps Ethernet. Cáp mạng commscope cat5e hỗ trợ chạy tốc độ 1Gb nên được sử dụng chủ yếu trong các hệ thống mạng thông thường như văn phòng, pham vi nhỏ. Giá thành của loại cáp mạng Cat5e rẻ hơn so với cáp mạng cat6.
Dây cáp mạng cat5e có hai loại cáp chống nhiễu và cáp mạng cat5e không chống nhiễu, trong đó cáp mạng cat5e có bọc bạc chống nhiễu (cáp mạng Commscope cat5e FTP ) được sử dụng phổ biến hơn cả. Đây là loại dây cáp mạng có cấu trúc 4 cặp dây xoắn đôi được bao bọc bởi một lớp bạc chống nhiễu và bên ngoài là lớp vỏ nhựa PVC.

    Cáp mạng Commscope cat6 :

Cáp mạng commscope cat6 có tốc độ truyền dẫn tín hiệu lên đến 100/1000 hay 1000 Mbps.
Cả cáp mạng cat5e hay cáp mạng cat6 đều được phân loại theo cáp có vỏ bọc chống nhiễu FTP hoặc không có cáp vỏ bọc chống nhiễu UTP. Mỗi loại dây cáp mạng đều có sự khác nhau về tốc độ.
Bạn có thể tùy vào mức độ tải data cũng như khoảng cách như thế nào mà có thể lựa chọn loại cáp mạng cho phù hợp với hệ thống mạng theo thiết kế. Lựa chọn như thế nào cho phù hợp và tiết kiệm cũng là một trong những bài toán quan trọng đặt ra cho mỗi khách hàng.



 3. Vì sao nên chọn cáp mạng Commscope AMP
Dây cáp mạng Commscope được đánh giá là một sản phẩm dây cáp mạng tốt nhất hiện nay với chất lượng đảm bảo và giá rất phải chăng, phù hợp cho nhu cầu sử dụng ngày càng cao của khách hàng trong cuộc sống cũng như trong công việc. Vì sao nên sử dụng cáp mạng commscope ư? Bạn có thể điểm qua những ưu điểm vượt trội của dòng sản phẩm này dưới đây để biết lý do nhé!

    Cáp mạng Commscope - Amp có khả năng tạo một mạng lưới mạng với tốc độ truyền ổn định, sử dụng lâu dài và hiệu quả mà sản phẩm mang đến cực kì cao cho người tiêu dùng. Cáp mạng commscope có vòng đời dài nhất cung cấp một hệ thống mạng chuyên nghiệp với tiện ích quan trọng lâu dài cho khách hàng.
    Sử dụng dây cáp mạng Amp - Commscope, bạn sẽ tiết kiệm được chi phí trong quá trình sử dụng. Đồng thời tăng sự linh hoạt sử dụng mạng, mở rộng và phát triển mạng của bạn.
    Tốc độ đường truyền của dây cáp mạng ổn định, hiệu quả, khách hàng có thể yên tâm trong quá trình sử dụng. Nó có khả năng giảm thiểu thời gian chết hay những vấn đề như lỗi mạng, tăng hiệu quả làm việc.
    Sử dụng dây cáp mạng Commscope giúp bạn đơn giản hóa việc khắc phục sự cố, khắc phục nhanh và an toàn hơn rất nhiều, tiện dụng cho người dùng ở mọi khía cạnh.

Cáp mạng commscope là một sản phẩm ưu việt có nhiều ưu điểm, xứng đáng là sự lựa chọn số 1 cho khách hàng trên thị trường hiện nay về các dòng dây cáp mạng.

Dây cáp mạng Cat5e commscope hiện đang là ưu tiên số 1 khi lựa chọn cho hệ thống mạng tại các công trình ở Việt Nam.

Với cấu trúc 25 cặp dây xoắn đôi cực đại theo tính toán khoa học, giảm thiểu tối đa sự nhiễu chéo khi sử dụng. Phần lõi được làm từ đồng nguyên chất sẽ giúp Cáp mạng Cat5e commscope 1499418-1 đảm bảo tốc độ truyền dẫn tín hiệu ở mức cao nhất, thỏa mãn mọi yêu cầu từ mọi hệ thống.

Lớp vỏ của Cáp mạng Cat5e UTP commscope sử dụng nhựa chất lượng cao, 100% an toàn không gây kích ứng da với người sử dụng. Sản phẩm được đánh giá cao bởi sự thân thiện với môi trường.

Dây cáp mạng commscope Cat5e UTP 25 đôi đáp ứng đầy đủ các yêu cầu kỹ thuật như:
Hiệu suất chuẩn Cat 5  của ANSI/TIA/EIA-568-A
Đáp ứng nhu cầu ngày càng cao của người sử dụng cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như:
Voice, 10/100BASE-TX, 4 và 16 Mbps token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD.
Thông số kỹ thuật của Cáp mạng Cat5e UTP COMMSCOPE 25 pair

COMMSCOPE Category 5e UTP Cable (200MHz), 4-Pair, 24AWG, Solid, CM, 305m, White (CA CAT5E 4UTP 24AWG CM WHITE).
– Có dây dẫn được làm từ đồng dạng cứng – solid, đường kính lõi 24 AWG
– Vỏ bọc của dây cáp mạng Commscope/TE/AMP cat5e UTP  được làm từ Polyethylene, 0.008in có khả năng cách điện tốt
– Cáp mạng Category 5e UTP, CM, 4-Pair, 200 Mhz, White (màu trắng), 305 mét/ thùng.
– Cáp Category 5e COMMSCOPE vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất chuẩn 5e của TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : Gigabit Ethernet, 100BASE-TX, Token Ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…Cáp được sản xuất nhiều màu: Trắng, xám, xanh dương và vàng, được đóng gói vào thùng dạng pull box hay


Cáp mạng Commscope Cat5e

Cáp mạng Commscope Cat5e UTP có cấu trúc 4 cặp dây xoắn đôi được bao bọc bởi lớp vỏ nhựa chất lượng cao, chắc chắn, được dùng chủ yếu trong các hệ thống mạng Lan, ngoài ra còn được sử dụng vào các mục đích khác như truyền tải các tín hiệu điện có nguồn điện nhỏ, truyền tải tín hiệu video, audio. Dây mạng Commscope Cat5e UTP P/N: 6-219590-2 đã có mặt trên thị trường Việt Nam từ khá lâu và xây dựng được tên tuổi, thương hiệu khá uy tín. Các sản phẩm của Commscope được đánh giá chất lượng cao và được kiểm định, chứng nhận hợp chuẩn quốc tế. Các tiêu chuẩn đáp ứng bao gồm: TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D
Mực in hp chính hãng Vệ sinh hộp mực máy in Brother là thao tác quan trọng,, Cuối cùng khi đã đổ mực máy in Brother thành công, người dùng nên in thử vài bản mẫu để kiểm tra chất lượng mực máy in Brother. Đây là công việc cần thiết trước khi bắt tay vào in các văn bản, file hay bảng vẽ quan trọng cỡ lớn.
Cao đẳng dược Thời gian xét tuyển tại Trường Cao đẳng dược hà nội phân, Tuyển sinh 2018, Trường Cao đẳng dược hà nội tuyển sinh dưới hình thức xét tuyển kết quả thi tốt nghiệp THPT Quốc gia năm 2018. Hình thức xét tuyển này

 Cáp quang 4Fo bọc chặt hay có các tên gọi khác là cáp thuê bao 4FO, dây quang 4FO bọc chặt hay cáp thuê bao quang 4 sợi ( FTTH)

Về cơ bản đây là loại cáp quang single mode có đường kính 9/125um như các loại cáp khác, tuy nhiên khác biệt ở chỗ đa số các loại cáp quang sử dụng ống đệm lỏng thì loại này sử dụng công nghệ bọc chặt. Cáp được thiết kế sử dụng cả trong nhà và ngoài trời ( indoor hoặc outdoor), cáp 4FO bọc chặt có cấu trúc nhỏ gọn nên rất linh hoạt trong việc thi công, đặc biệt thích hợp khi thi công trong các khu nhà xưởng, tòa nhà. Dây thuê bao quang 2 sợi này cũng có thể sử dụng để treo trên cột điện, đi dưới cống ngầm và là sự lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống mạng Lan – quang nội bộ hoặc các hệ thống camera sử dụng đường truyền cáp quang.
Cấu tạo của cáp quang thuê bao 4 fo bọc chặt

Dây thuê bao quang 4 sợi có cấu tạo lõi cơ bản đầy đủ các thành phần như các loại cáp quang khác, cụ thể như sau:

a. Lõi sợi quang (Core): Lõi sợi quang của cáp quang Singlemode 4FO bọc chặt được Học bằng Silica và được bổ sung bằng Germanium, Cáp có chỉ số chiết suất lớn hơn chỉ số chiết suất của lớp vỏ phản xạ
b. Lớp vỏ phản xạ (cladding): Lớp vỏ phản xạ của cáp được làm từ Silica, là phần bên ngoài bao bọc phần lõi cáp có tác dụng phản xạ ánh sáng trở lại lõi.
c. Lớp vỏ sơ cấp (Coating): được làm  bằng nhựa mềm, có đường kính 250 mm. Loại bảo vệ này có thể được loại bỏ dễ dàng bằng các dụng cụ tuốt vỏ cáp quang như kìm tuốt sợi quang. Lớp vỏ này có tác dụng bảo vệ cho sợi quang không bị suy hao do uốn cong và đảm bảo sợi không bị trầy xước.
d. Lớp vỏ bọc chặt (Tight buffer), Vỏ bọc chặt có đường kính (DTB) 900 mm hoặc 600 mm tùy hãng sản xuất hoặc theo yêu cầu đặt hàng của khách.
– Về mặt cấu trúc của cáp sợi quang bọc chặt gồm các phần sau:



a. Sợi quang bọc chặt (được bện xung quanh sợi gia cường trung tâm) số lượng 2 sợi, màu xanh dương và màu cam.
b. Sợi gia cường trung tâm (nằm ở giữa cáp).
c. Lớp sợi Aramid (Kevlar): các sợi Aramid này được bện xung quanh sợi quang bọc chặt để bảo vệ sợi trước các tác động vật lý khi kéo cáp.
d. Sợi bóc (ripcord) để bóc vỏ ngoài một cách dễ dàng
e. Lớp vỏ ngoài cáp: Thường Học bằng nhựa PVC có khả năng uốn dẻo linh hoạt, chậm cháy và dễ dàng khi bóc
f. Các tiêu chuẩn áp dụng cho cáp quang singlemode 4FO bọc chặt: TCN 68-160: 1996; TCVN 6745-3: 2000
Các đặc trưng của cáp quang thuê bao 4FO bọc chặt

    Dung lượng 4 sợi quang, thường có mầu cam và xanh nước biển
    Tốc độ truyền tải lên đến 10Gbps
    Có sợi thép gia cường chống gãy gập khi thi công kéo cáp
    phù hợp với mọi nhu câu sử dụng, trong nhà hoặc ngoài trời, chôn treo hoặc kéo cống
    Giá thành rẻ hơn nhiều so với các dòng cáp khác

Có thể nói cáp quang 4 Fo bọc chặt với những ưu điểm vượt trội như trên là sự lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống mạng lan quang, hệ thống camera cáp quang và các hệ thống mạng quang nội bộ.

Cáp quang single mode 8 core trong nhà / ngoài trời kết hợp các tính năng chống cháy và an toàn của cáp treo trong nhà hoặc cáp thông gió với độ bền rất quan trọng đối với cáp thực vật bên ngoài. Chất liệu áo khoác LSZH có hiệu suất chống cháy tốt. Các ống lỏng được bao quanh bởi sợi aramid và dầu mỡ cung cấp bảo vệ đặc biệt cho sợi. Ưu điểm chính của cáp là khả năng chuyển từ môi trường ngoài trời sang trong nhà với cùng một cáp, do đó loại bỏ điểm nối / đầu nối.
Tính năng và ứng dụng cáp quang single mode 8 core

    Mật độ cao, dễ lắp đặt
    Độ co ngót thấp và độ bền kéo cao Độ bền cao
    và chống cháy LS polymer polymer
    Mặc định có màu xanh lam, màu khác cũng có thể được tùy chỉnh
    Tăng cường hiệu suất hệ thống bằng cách tránh sự suy giảm điểm nối thêm
    Ống lỏng cách ly sợi với môi trường bên ngoài và cơ học căng thẳng
    Mạng riêng Mạng
    cục bộ Mạng
    trên không, ứng dụng ống dẫn và thiết bị lối vào
    Khay cáp và ứng dụng ngang chung
    Được thiết kế để giảm khói và khí thải nguy hiểm trong không gian hạn chế
    Kết nối và truyền thông dữ liệu xương sống hoặc truyền thông dữ liệu



Giải pháp lý tưởng cho cáp quang single mode 8 core trong nhà / ngoài trời không được bọc thép
Cáp quang đơn mode 8 core trong nhà / ngoài trời có thể được chuyển từ môi trường ngoài trời sang trong nhà mà không cần điểm nối / đầu nối. Với polymer LSZH chống ẩm chống cháy, cáp lỏng trung tâm không dây bọc thép LSZH trong nhà / ngoài trời là lý tưởng để triển khai cáp trong việc xây dựng và nối dây cáp nối liền. Nó cũng được sử dụng rộng rãi trong mạng LAN và mạng LAN.

Cáp sợi quang loại treo FTTH có cấu trúc được thiết kế nhằm đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITUT G.652.D, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN 68 - 160: 1996.

Đặc tính kỹ thuật của cáp sợi quang loại treo FTTH được mô tả như sau:

CẤU TRÚC CỦA CÁP

    Số sợi: 4 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D.
    Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
    Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.
    Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
    Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.
    Dây treo cáp bằng thép 1x1.2 mm.
    Được dùng như loại cáp treo FTTH.

Cấu trúc cáp quang 4Fo single mode

    Số sợi: 4 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G652, G.652.D, G655
    Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
    Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.
    Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
    Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.
    Dây treo cáp bằng thép 1×1.2 mm.
    dùng như loại cáp treo FTTH.Được

Đặc trưng Cáp quang 4 sợi single mode

    Dung lượng 4 sợi, tốc độ làm việc Gbps
    Sợi gia cường chống gập cáp.
    Kết cấu chắc chắn.

Đặc điểm kỹ thuật của dây cáp quang 4Fo single mode

    Loại sợi quang: single mode 9/125um
    Dung lượng: 4 sợi
    Đường kính cáp: phụ thuộc vào số lượng sợi quang và chủng loại cáp
    Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm
    Cấu trúc cáp: ống lỏng
    Cáp quang 4Fo single mode lựa chọn tốt nhất cho giải pháp truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp nhất.

Cáp quang Single mode 4Fo hay còn gọi là Cáp 4 sợi, 4 Core, 4 lõi. Cáp quang 4Fo single mode là loại cáp quang rất phổ thông được ứng dụng rất nhiều trong việc kết nối mạng nội bộ, mạng FTTH để truyền dẫn tín hiệu, thông tin. Cáp được trang bị các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi  tổng hợp chịu lực nên cáp có độ bền chịu lực cao. Cáp quang 4 sợi là loại cáp quang sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, bên trong ống đệm lỏng chứa bốn sợi quang và được phủ đầy bằng lớp vật liệu nhầy, giúp giảm thiểu tối đa việc đứt, gẫy sợi quang cũng như hạn chế thấp nhất sự ảnh hưởng từ bên ngoài môi trường tới sợi quang. Đặc biệt, chất nhầy ở khoảng trống giữa sợi cáp và bề mặt trong của ống đệm là loại hợp chất đặc biệt có khả năng ngăn ngừa sự thâm nhập của nước. Cáp quang 4Fo hay còn gọi là dây thuê bao quang FTTH 4FO được sản xuất trong nước bởi các tập đoàn viễn thông lớn như Sacom, Vinacap,  Telvina, TFP, M3… có giá thành cạnh tranh.

Cáp quang Single mode là loại cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô nên cáp có đường kính nhỏ, gọn, nhẹ nhàng, rất dễ dàng trong vận chuyển , xử lý và lắp đặt.

iêu chuẩn kỹ thuật đối với Cáp quang Single mode 4Fo:

    Loại sợi: Single mode (đơn mode), chiết suất dạng bậc thang, sợi quang sản xuất theo tiêu chuẩn ITU – T G652.D.
    Đường kính trường mode ( mode field diameter ): Giá danh định của kính trường mode tại bước sóng 1310 nm nằm trong phạm vi từ 8,6 mm đến 9,5 mm, còn tại bước sóng 1550 nm là từ 9,6 mm đến 10,8 mm.
    Sai số của đường kính trường mode: Không vượt quá ±0,7 mm giá trịnh danh định.



    Sai số đồng tâm của đường kính trường mode: Sai số về độ đồng tâm của đường kính trường mode đối đối với bước sóng 1310 nm là ±0,8 mm.
    Đường kính vỏ:
    Giá trị đường kính vỏ danh định của sợi: 125 mm
    Sai số của đường kính vỏ: không vượt quá ±1mm giá trị danh định
    Độ không tròn đều của vỏ: Độ không tròn đều của vỏ tối đa không vượt quá 2%.
    Bước sóng cắt: Các giá trị λc và λcc thỏa mãn điều kiện:
    1100nm < λc <1280 nm
    λcc < 1260 nm
    Hệ số suy hao: Hệ số suy hao của Cáp quang đơn mốt 4Fo thỏa mãn các yêu cầu:
   

-  Nếu không lựa chọn đúng loại mực đổ phù hợp thì sẽ đem lại một số ảnh hưởng đáng lưu ý đối với máy in Canon 2900 như lượng mực thải nhiều hơn làm giảm số lượng trang in ,linh kiện hộp mực nhanh hỏng do chất lượng hạt mực không tốt làm gia tăng mức độ hao mòn ở trống,gạt,trục từ,….

-  Yêu cầu bạn cần phải lựa chọn đúng đơn vị cung cấp dịch vụ uy tín chuyên nghiệp bởi vì thao tác thực hiện đổ mực máy in Canon 2900 của kỹ thuật viên cũng rất quan trọng trong việc mang lại kết quả tốt nhất  sau khi đổ mực.Trong quá trình đổ mực rất có thể sẽ làm cho mực bị tràn ra ngoài dính đến các bộ phận khác của máy in sẽ làm hỏng những linh kiện máy in



- Mua 01 hộp mực máy in Canon 2900 (mực 303), tặng kèm 01 thẻ giảm giá 10% khi bạn mua bất kỳ hộp mực HP, Canon laser đơn sắc khổ A4 thương hiệu NC cho lần mua sau.

- Thẻ giảm giá này chỉ sử dụng 1 lần cho 1 hộp mực

 Hộp mực Canon 303 loại 1 (còn gọi là catrich máy in Canon 2900, Cartridge, toner, cục mực) dùng cho hộp mực máy in Canon LBP 2900, 3000
 
Vừa ít rủi ro hơn so với đổ mực , vừa dễ dàng thay và gắn vào máy in Canon 2900 để sử dụng mà vẫn tiết kiệm chi phí cũng như tối ưu ngân sách của doanh nghiệp hơn so với hộp mực chính hãng . Việt Bis mang tới cho khách hàng sử dụng máy in Canon 2900 giải pháp thứ 3 khi máy in hết mực đó chính là sử dụng hộp mực in thương hiệu với chất lượng mực tương thích tốt nhất với Canon 2900.
                    
Chỉ với 220.000 VNĐ ,bạn đã có được chất lượng bản in đẹp, sắc nét mà không phải lo lắng về số lượng bản in hay tình trạng vãi mực khi đổ mực. Không  những thế khách hàng sử dụng hộp mực in Canon 2900 (12A) -mực in thương hiệu còn được cung cấp chính sách bảo hành đến giọt mực cuối cùng, đảm bảo uy tín chất lượng cho sản phẩm của Việt Bis cung cấp đến mọi khách hàng.

Tại sao là chúng tôi?

Cáp mạng Commscope Cat5e Cáp mạng Commscope Cat5e Cáp mạng Commscope Cat5e Cáp mạng Commscope Cat5e Cáp mạng Commscope Cat5e Cáp mạng Commscope Cat5e